Sasa tunaanza kusheherekea X- MASS na kuu karibisha mwaka mpya wa 2010, nawaahidi kuwa pamoja na nyie na kuundeleza kupeana taarifa na burudani mbali mbali zinazo husu muziki wetu wa Bongo Flav. NAWAPENDA SANA NA SIKUU NJEMA.
DKT. MWIGULU AAGIZA UTHAMINI UKAMILISHWE, WANANCHI WALIPWE FIDIA KUPISHA
UWEKEZAJI
-
▪️︎ Ataka maandalizi ya eneo la ekari 50 kwa shughuli za kiuchumi za vijana
yaharakishwe
WAZIRI MKUU, Dkt. Mwigulu Nchemba, ameagiza kukamilishwa haraka kw...
2 hours ago

No comments:
Post a Comment
,