Huu ni mfano poa sana kwa waandaaji wengine wa movie hapa bongo kwa kukubali kutumia gharama na muda kwa ajili ya kutengeza vitu vizuri kama hivi hii ni moja ya cover ya filam ya bongo inayo vutia sana hongera kwa wahusika.
DKT. MWIGULU AAGIZA UTHAMINI UKAMILISHWE, WANANCHI WALIPWE FIDIA KUPISHA
UWEKEZAJI
-
▪️︎ Ataka maandalizi ya eneo la ekari 50 kwa shughuli za kiuchumi za vijana
yaharakishwe
WAZIRI MKUU, Dkt. Mwigulu Nchemba, ameagiza kukamilishwa haraka kw...
2 hours ago

No comments:
Post a Comment
,